MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI
Mkataba huu umesainiwa leo tarehe _¢&¥1__ mwezi 23 2022
KATI YA
Chuo ¢cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha YETA EAtes” -
AUEOEA ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;
NA

EMIN (bFecy RuTUMEBANMYA ip YL Zas. . MrAEATA MWAN ZA
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
kwimg A

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za |
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Ew i ig A :

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
i EUPAEA AN G Fryne R poaed (mn:wsu UTE) I

RS

MNA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BAS|, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

. GHARAMA YA UFUNDI ' /:
Kwamba, kwa gharama vam‘S:T&'li}lngi za Tanzania / 5""1;""3‘ . Fundi
atafanya kazi ya jcopAEA AANEL L o masharti yaliyo katika Mkataba huu.

Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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2.

MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na
(f)Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio":5% ya Gharama ya Ufundi.

MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe _d 2  mwezi a3 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

r
(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku _}‘-'_-‘_ toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. lwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
Kuprsn
(@) Kujeriga £AnG) [ririt£ef&R kamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika
ichoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)
sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA

Jina:JuJ"?m Mfﬁa't‘ﬁ‘r‘} Saini:

Wadnifa: KAIMY_ MGV a0 ctherarehe: 05” ﬁ.%[?ﬁ?-«?-

Mbele ya (Shahidi)

Jina: ?M*MA e Saini: 7 °"&\~

wadhifa: ErveivEik Tarehe: dTdﬁ/ 03_/ £C60
IMESAINIWA NA FUNDI
Mbele ya
Jina: EbwN  LUOFREY  Saini: € fnﬂm
¥ )
Wadhifa: Funtl ateuv Tarehe: ﬂ?/"l J'riﬂ 22

Mbele ya (Shahidi)

Jina: ADELITVS Kb Saini: %

Wadhifa: Funs i Tarehe: 04 /a3 [a022
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